Ekonomiya
Presyo ng Brent Crude noong Agosto 31, 2026
Na-resolve Okt 3, 2026, 3:56 PM (UTC)
Na-resolve: $90 pataas
Sa pagsasara: Mas mababa sa $60 20¢ · $60 – $69.99 20¢ · $70 – $79.99 20¢ · $80 – $89.99 20¢ · $90 pataas 20¢
Dahilan: ICE Brent front-month (November 2026) futures settled at $90.49 a barrel on 31 August 2026.
20% Mas mababa sa $60
Live na probabilidad
- Mas mababa sa $6020%
- $60 – $69.9920%
- $70 – $79.9920%
- $80 – $89.9920%
- $90 pataas20%
Okt 3, 2026
Na-resolve ang Market
Mas mababa sa $60
Natalo$60 – $69.99
Natalo$70 – $79.99
Natalo$80 – $89.99
Natalo$90 pataas
NanaloNa-resolve ayon sa Event Rules at Rulebook.

Mas mababa sa $60
4.9x20%20%

$60 – $69.99
4.9x20%20%

$70 – $79.99
4.9x20%20%

$80 – $89.99
4.9x20%20%

$90 pataas
4.9x20%20%Nanalo
Kung saan mag-settle ang Brent crude sa katapusan ng Agosto 2026 — ang presyong pinakamahalaga sa kita ng Nigeria mula sa pag-export at sa naira.
Talakayan
🔒 Naka-lock ang mga komento — sarado na sa trading ang market na ito