Ekonomiya
Headline Inflation ng Nigeria noong Hulyo 2026
Na-resolve Ago 16, 2026, 3:20 AM (UTC)
Na-resolve: Mas mababa sa 18.0%
Sa pagsasara: Mas mababa sa 18.0% 20¢ · 18.0% – 19.9% 20¢ · 20.0% – 21.9% 20¢ · 22.0% – 23.9% 20¢ · 24.0% o mas mataas 20¢
Dahilan: The NBS homepage shows the headline (All-Items) inflation rate as 15.91%, which is the July 2026 figure published by the August 15 close, and 15.91% falls below 18.0%, matching outcome 0.
20% Mas mababa sa 18.0%
Live na probabilidad
- Mas mababa sa 18.0%20%
- 18.0% – 19.9%20%
- 20.0% – 21.9%20%
- 22.0% – 23.9%20%
- 24.0% o mas mataas20%
Ago 16, 2026
Na-resolve ang Market
Mas mababa sa 18.0%
Nanalo18.0% – 19.9%
Natalo20.0% – 21.9%
Natalo22.0% – 23.9%
Natalo24.0% o mas mataas
NataloNa-resolve ayon sa Event Rules at Rulebook.

Mas mababa sa 18.0%
4.9x20%20%Nanalo

18.0% – 19.9%
4.9x20%20%

20.0% – 21.9%
4.9x20%20%

22.0% – 23.9%
4.9x20%20%

24.0% o mas mataas
4.9x20%20%
Taon-sa-taong headline inflation rate ng Nigeria para sa Hulyo 2026, ayon sa unang inilathala ng National Bureau of Statistics.
Talakayan
🔒 Naka-lock ang mga komento — sarado na sa trading ang market na ito