Ekonomiya
Paglago ng Real GDP ng Nigeria para sa Q2 2026
Na-resolve Okt 3, 2026, 3:56 PM (UTC)
Na-resolve: 4.0% – 4.9%
Sa pagsasara: Mas mababa sa 2.0% 20¢ · 2.0% – 2.9% 20¢ · 3.0% – 3.9% 20¢ · 4.0% – 4.9% 20¢ · 5.0% o pataas 20¢
Dahilan: Multiple credible Nigerian news outlets (Punch, Leadership, Daily Trust) all report that the NBS published Q2 2026 year-on-year real GDP growth of 4.43%, which falls in the 4.0%–4.9% range (outcome 3).
20% Mas mababa sa 2.0%
Live na probabilidad
- Mas mababa sa 2.0%20%
- 2.0% – 2.9%20%
- 3.0% – 3.9%20%
- 4.0% – 4.9%20%
- 5.0% o pataas20%
Okt 3, 2026
Na-resolve ang Market
Mas mababa sa 2.0%
Natalo2.0% – 2.9%
Natalo3.0% – 3.9%
Natalo4.0% – 4.9%
Nanalo5.0% o pataas
NataloNa-resolve ayon sa Event Rules at Rulebook.

Mas mababa sa 2.0%
4.9x20%20%

2.0% – 2.9%
4.9x20%20%

3.0% – 3.9%
4.9x20%20%

4.0% – 4.9%
4.9x20%20%Nanalo

5.0% o pataas
4.9x20%20%
Ang year-on-year na paglago ng real GDP ng Nigeria para sa ikalawang quarter ng 2026, ayon sa unang inilathala ng NBS.
Talakayan
🔒 Naka-lock ang mga komento — sarado na sa trading ang market na ito